S-85DLC05D

฿1,000.00

รหัสสินค้า: S-85DLC05D หมวดหมู่: , ป้ายกำกับ: , ,

S-85DLC05D รองรับการใช้งาน Mikrotik Routers หรือ Mikrotik Switch รุ่นที่รองรับ Port SFP 1.25GB

S-85DLC05D Specifications

Details
Product code S-85DLC05D
Connector Dual LC UPC
Data Rate 1.25G
Distance 550M
Format SFP
Mode MM
Tested ambient temperature -40 to +70C
Wavelength 850nm
Link Download Brochure รุ่น S-85DLC05D
Warranty รับประกัน 1 ปีเต็ม เสียเปลียนสินค้าให้ทันที

รีวิว

ยังไม่มีบทวิจารณ์

มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “S-85DLC05D”