สินค้านี้: ขายไปแล้ว 1 ชิ้น

฿1,890.00

  • Module SFP+ 10 Gbps แบบ Multi-Mode
  • Connector Type แบบ LC
  • ราคานี้ขายเป็น คู่
  • ระยะทางของสาย ไม่เกิน 300 เมตร
  • Supported แบรนด์ Ubiquiti หรือ Mikrotik
SKU UF-MM-10G Categories , Tags , ,

คำอธิบาย

UF-MM-10G รองรับการใช้งานร่วมกับ UniFi Switchs และรุ่น SFP+ ยังสามารถใช้งานร่วมกับ Router UniFi , UniFi Switch , Mikrotik Routers และ Mikrotik Switchs ทุกรุ่น ที่สำคัญราคานี้ ขายเป็นคู่

  • ทำงานแบบ Multi-Mode Fiber
  • ข้อมูลที่ใช้ได้ 10 Gbps
  • ระยะความไกลที่ใช้ได้ 300 m
  • สินค้าขายเป็นแบบคู่

UF-MM-10G Specifications

Details
Supported MediaMulti-Mode Fiber
Connector Type(2) LC
BiDiΧ
TX Wavelength850 nm
RX Wavelength850 nm
Data Rate10 Gbps SFP+
Max. Power
Consumption
0.8 W
Cable Distance300 m
Operating Temperature0 to 70° C (32 to 158° F)
Link DownloadDatasheet SFP UF-MM-10G
Warrantyรับประกัน 1 ปีเต็ม เสียเปลียนสินค้าให้ทันที

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “UF-MM-10G”

Your email address will not be published.