สินค้านี้: ขายไปแล้ว 9 ชิ้น
(1 บทวิจารณ์จากลูกค้า)

฿1,100.00

  • Module SFP 1.25 Gbps แบบ Single-Mode
  • Connector Type แบบ LC
  • ราคานี้ขายเป็น คู่
  • ระยะทางของสาย ไม่เกิน 3 km
  • Supported แบรนด์ Ubiquiti หรือ Mikrotik

มีสินค้าอยู่ 9

SKU UF-SM-1G-S Categories , Tags , ,

คำอธิบาย

UF-SM-1G-S รองรับการใช้งานร่วมกับ UniFi Switchs และรุ่น SFP ยังสามารถใช้งานร่วมกับ Router UniFi , UniFi Switch , Mikrotik Routers และ Mikrotik Switchs ทุกรุ่น ที่สำคัญราคานี้ ขายเป็นคู่

  • ทำงานแบบ Single-Mode Fiber
  • ข้อมูลที่ใช้ได้ 1.25Gbps
  • ระยะความไกลที่ใช้ได้ 3 km
  • สินค้าขายเป็นแบบคู่

UF-SM-1G-S Specifications

Details
Supported MediaSingle-Mode Fiber
Connector Type(1) LC
BiDi
TX WavelengthBlue: 1310 nm / Yellow: 1550nm
RX WavelengthBlue 1550 nm / Yellow 1310 nm
Data Rate1.25 Gbps SFP
Max. Power
Consumption
0.66W
Cable Distance3 km
Operating Temperature0 to 70° C (32 to 158° F)
Link DownloadDatasheet SFP UF-SM-1G-S
Warrantyรับประกัน 1 ปีเต็ม เสียเปลียนสินค้าให้ทันที

Reviews

5 Star
100%
1 review(s)
4 Star
0%
0 review(s)
3 Star
0%
0 review(s)
2 Star
0%
0 review(s)
1 Star
0%
0 review(s)

Reviewed by 01 customer(s)

Sort by

  • Avatar

    ระวี

    บริการส่งรวดเร็วดี, สินค้าคุ้มกับราคา, แพ็คสิ้นค้าได้เรียบร้อยดีครับ

    24/07/2021
    Verified Purchase

Leave feedback about this

Your email address will not be published.